Cầu Dao Tự Động MCB ABB 2P 50A 4.5kA (SH202L-C50)
465.300 ₫ Original price was: 465.300 ₫.343.100 ₫Current price is: 343.100 ₫.
Tên sản phẩm: Cầu Dao Tự Động 2P 50A 4.5kA (SH202L-C50)
SKU: 2CDS242001R0504
Danh Mục: Cầu Dao Tự Động – MCB
Mô tả: Cầu Dao Tự Động MCB 2 cực, Khả năng cắt 4.5 KA, dòng định mức 50A
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 12 tháng chính hãng
Chứng từ: CO, CQ, Hóa đơn VAT
Tình trạng: Còn hàng
Lưu ý:
– Khách hàng đặt mua hàng có thể thanh toán khi nhận hàng
– Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớn. Chi tiết liên hệ: 1900 8888 79
SKU:
2CDS242001R0504
Categories: Cầu Dao Tự Động - MCB, Thiết Bị Điện Dân Dụng ABB
Tag: Cầu Dao Tự Động 2P 50A 4.5kA (SH202L-C50)
Sản phẩm Cầu Dao Tự Động 2P 50A 4.5kA (SH202L-C50) có khả năng đóng cắt, bảo vệ quá tải, ngắn mạch, phù hợp sử dụng trong mạng điện dân dụng
Thông số kỹ thuật:
- Tiêu chuẩn: IEC/EN 60898-1
- Đường cong đặc tính tải: Loại C
- Điện áp hoạt động định mức: 400 V AC
- Điện áp hoạt động: Tối đa (Bao gồm dung sai) 440 V AC/ Tối thiểu 12 V AC
- Loại điện áp đầu vào: AC
- Dòng điện định mức: 50 A
- Dòng điện ngắn mạch định mức (Inc): 4.5kA
- Tần số định mức (f): 50/60Hz
- Kết nối nguồn điện: Bất kỳ
- Chỉ báo vị trí tiếp điểm: ON / OFF
- Lớp năng lượng: Lớp 3
- Độ bền điện: Đóng – ngắt 20000 lần
- Độ bền cơ học: Đóng – ngắt 20000 lần
- Số cực: 2
- Loại quá áp: Loại III
- Kích thước: 35 mm x 88 mm x 69 mm
- Trọng lượng: 0,25 kg
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Cầu Dao Tự Động MCB ABB 2P 50A 4.5kA (SH202L-C50)” Hủy